Nguồn ARESZE EPS600ELA (80 Plus /Màu Đen) (550W - 650W)
  • PWGO061
  • 1336
Thông số sản phẩm
  • Kích thước(W / H / D) 50*85*160mm
  • Công suất 600W
  • Điện áp đầu vào 103~264V (dải tự động)
  • Dòng điện vào 5 - 10 A
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Nguồn ARESZE EPS600ELA 80 Plus | chính hãng tại mylook
Nguồn điện EPS450ELA(85+) ARESZE
2. Mạch điện chỉnh lưuSau khi dẫn điện áp AC 220V thông qua mạch điện kháng nhiễu sóng EMI, do điện dung của bộ chỉnh lưu dạng cầu và lọc sóng, chuyển hóa thành nguồn điện trực tiếp và vận hành ổn định.
4. Biến áp
Với biến áp này Golden Field ARESZE 450ELA hoạt động bình thường trong dải điện áp 90V-264V
Thông số kỹ thuật Bộ nguồn Golden Field ARESZE EPS450ELA(85 Plus)Bộ nguồn 85Plus, Active PFC. Mạnh mẽ, an toàn.  Hỗ trợ điện áp đầu vào đầy đủ , chứng nhận kép 85 Plus và SLI. Quạt 140mm cực kỳ yên tĩnh.Kích thước(W / H / D): 150*85*160mm     Công suất : 450W     + Điện áp đầu vào: 90-264V (dải tự động)      + Dòng điện vào:    4- 8 A     + Active PFC (85%)     + Dải tần số đầu vào: 47~63Hz       + Quạt làm mát siêu êm 135mm với điều khiển tốc độ quạt thông minh hai chiều.     + Thời gian duy trì > 17ms      + Hiệu suất: >85%      + MTBF > 100.000hrs       +Chuẩn hiệu suất 85 Plus, SLI     + Bảo vệ: OVP / UVP / OCP / OPP / OTP / SCP     + Tiêu chuẩn an toàn:CE/ FCC/ UL/ TUV/ C-Tick / GOST/BSMI/ CCC/ KCC     + Chứng nhận: SLI / CrossFire / 85 Plus     + Cable : M/B 24 pins x 1 CPU 4+4 pin(500mm)  x 2PCI-E: PCI-E  (6+2)8Pin 500mm + PCI-E 6pins 150mm SATA x6/ Fan Cable 3pin x 3/ 4pin Floppy x 1
KIỀM TRA TIÊU CHUẨN 80+
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Model
EPS450ELA(85 Plus)
Kích thước(W / H / D)
50*85*160mm
Công suất
600W
Điện áp đầu vào
103~264V (dải tự động)
Dòng điện vào
5 - 10 A
Active PFC
(80%)
Dải tần số đầu vào
47~63Hz
Thời gian duy trì
> 17ms
Hiệu suất:
>80%