Camera Dahua IP IPC-HFW1120SP
  • CADH067
  • 1159
Thông số sản phẩm
  • Độ phân giải 1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS 25/30fps@1.3P((1280×960), Độ nhạy sáng tối thiểu 0. 08Lux/F2.1(Color), 0Lux/F2.1(IR on), Chống ngược sáng DWDR, chế độ ngày đêm(ICR), tự động cân bằng trắng (AWB),Tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC), Chống nhiễu (3D-DNR), tầm xa hồng ngoại 20m với công nghệ hồng ngoại thông minh, ống kính cố định 3.6mm, chuẩn tương thích Onvif 2.4, CGI, chuẩn ngâm nước IP67, điện áp DC12V hoặc PoE (802.3af), công suất 4.5W,Chất liệu vỏ kim loại, Môi trường làm việc từ -30°C~+60°C,kích thước 154mm×60mm×59mm,trọng lượng 0.29KG
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Camera Dahua IP IPC-HFW1120SP | mylook
Camera Dahua IPC-HFW1120SP
Ưu điểm nổi bật của Camera Dahua IPC-HFW1120SP
- Sản phẩm giá tốt, hiệu năng cao
- Chất liệu vỏ kim loại cho chất lượng bền bỉ, hoạt động ổn định
- Hình ảnh quan sát sắc nét, rõ ràng
Thông số kĩ thuật nổi bật của Camera Dahua IPC-HFW1120SP
  • Độ phân giải 1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS 25/30fps@1.3P((1280×960)
  • Độ nhạy sáng tối thiểu 0. 08Lux/F2.1(Color), 0Lux/F2.1(IR on)
  • Chống ngược sáng DWDR, chế độ ngày đêm(ICR), tự động cân bằng trắng (AWB)
  • Tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC)
  • Chống nhiễu (3D-DNR)
  • Tầm xa hồng ngoại 20m với công nghệ hồng ngoại thông minh
  • Ống kính cố định 3.6mm, chuẩn tương thích Onvif 2.4, CGI
  • Chuẩn ngâm nước IP67
  • Điện áp DC12V hoặc PoE (802.3af), công suất 4.5W
  • Chất liệu vỏ kim loại
  • Môi trường làm việc từ -30°C~+60°C
  • Kích thước 154mm×60mm×59mm, trọng lượng 0.29KG
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Thương hiệu
DAHUA
Phân loại
Camera Dahua IP IPC-HFW1120SP
Cảm biến hình ảnh
1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS 25/30fps@1.3P((1280×960)
Độ nhạy sáng
0.08Lux/F2.1(Color), 0Lux/F2.1(IR on)
Ống kính
3.6mm
Tầm xa hồng ngoại
20m với công nghệ hồng ngoại thông minh
Tính năng
-Chuẩn tương thích Onvif 2.4, CGI
Tiêu chuẩn ngoài trời
IP67
Nguồn cấp
DC 12V hoặc PoE (802.3af)
Vị trí thích hợp
Ngoài trời, trong nhà
Kích thước
154mm×60mm×59mm