Camera Dome Dahua HAC-HDW1200MP-S5
  • CADH216
  • 1092
Thông số sản phẩm
  • '2MP HDCVI IR Eyeball Camera
  • ■ Độ phân giải 2MP cảm biến CMOS 1/2.7" 25fps@2MP.
  • ■ Hồng ngoại thông minh 30m
  • ■ Ống kính 3.6mm, chuẩn chống nước IP67, điện áp DC12V, công suất 3.3W.
  • ■ Chất liệu kim loại , môi trường làm việc từ -40°C~+60°C, kích thước φ93.4 mm × 79.4 mm ( φ3.68" × 3.13" ) , 0.27kg
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Camera Dome Dahua HAC-HDW1200MP-S5 | mylook
Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S4
Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S5 quan sát ban đêm hoàn hảo
Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S5 quan sát cực nét, ống kính 2.0M
Được trang bị ống kính đến 2.0M nên khả năng quan sát hình ảnh từ chiếc camera này cực kỳ ấn tượng. Hình ảnh được sản xuất chuẩn nét, full hd sống động với tầm quan sát ban ngày hơn 30m, góc quan sát siêu rộng hỗ trợ quan sát mọi ngóc ngách mà ống kính chiếu tới. Hình ảnh của Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S5 đến (1920×1080) cho độ phân giải HD trên đường truyền analog. Ống kính đến 3.6mm cho góc nhìn 78°.
Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S4
Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S5 quan sát mọi nơi
Nhiều tính năng thông minh tích hợp trên chiếc Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S5 nhỏ gọn
Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S5 chống nước 100%
Camera Dahua HAC-HDW1200MP-S5 hỗ trợ hồng ngoại 30m là lựa chọn tối ưu cho mọi không gian
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Thương hiệu
DAHUA phiên bản S5
Phân loại
Camera phiên bản S3 hỗ trợ HDCVI/HDTVI/AHD/ANALOG, tích hợp OSD
Độ phân giải
2.0 Megapixel
Cảm biến
1/2.7" CMOS 25/30fps@1080P(1920×1080)
Tầm xa nhìn đêm
30m
Độ nhạy sáng
0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on)
Kiểu ống kính
3.6mm
IP67
Dải nhiệt hoạt động
Nguồn cấp
12V DC, công suất 2.5W
Chất liệu
Vỏ kim loại
Màu sắc
Màu trắng
Kích thước
Φ93.4mm×79.7mm