Camera IP HikVision DS-2CD1201D-I3
  • CAHI123
  • 1165
Thông số sản phẩm
  • Camera IP trụ hồng ngoại 1 MP chuẩn nén H.264
  • Cảm biến: 1/4" Progressive Scan CMOS, Cắt lọc hồng ngoại ICR ;Độ phân giải 1280x720:25fps(P)/30fps(N), Ống kính 4mm/F2.0 (tùy chọn ống kính khác 6mm), Hỗ trợ chuẩn nén H.264&MJPEG, Chuẩn bảo vệ IP66, Hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR, Chống nhiễu số 3D DNR, BLC. Tầm xa hồng ngoại lên tới 30m. Hỗ trợ nguồn DC 12V.(Có chân đế theo cam, Không bao gồm nguồn đi theo cam)
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Camera IP HikVision DS-2CD1201D-I3 | mylook
Ưu điểm của Camera IP HikVision DS-2CD1201D-I3
- Tích hợp nhiều công nghệ tiên tiến, nâng tầm hiệu quả an ninh
- Hình ảnh quan sát rõ ràng bất kể các điều kiện ánh sáng
- Dễ lắp đặt và quản lý
Thông số kĩ thuật nổi bật của Camera IP HikVision DS-2CD1201D-I3
  • Cảm biến: 1/4" Progressive Scan CMOS, Cắt lọc hồng ngoại ICR
  • Độ phân giải 1280x720:25fps(P)/30fps(N), Ống kính 4mm/F2.0 (tùy chọn ống kính khác 6mm)
  • Hỗ trợ chuẩn nén H.264&MJPEG
  • Chuẩn bảo vệ IP66, Hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR
  • Chống nhiễu số 3D DNR, BLC.
  • Tầm xa hồng ngoại lên tới 30m.
  • Hỗ trợ nguồn DC 12V
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
 HIKVISION
Chủng loại
Camera IP trụ hồng ngoại 1 MP
Độ Phân Giải
Độ phân giải 1280x720:25fps(P)/30fps(N)
Đàm thoại
Không hỗ trợ
Cảm biến hình
Tầm xa hồng ngoại
Tầm xa hồng ngoại nhìn đêm: 30m
Phương thức kết nối
 có dây RJ45, không hỗ trợ wifi
Lưu trữ
Có khe cắm thẻ nhớ MicroSD, hỗ trợ thẻ tối đa 128GB, chuẩn nén H.264
Ống kính
Ống kính 4mm/F2.0 (tùy chọn ống kính khác 6mm)
Độ nhạy sáng
Độ nhạy sáng cao: 0.01 Lux@F1.2, 0 Lux với IR
Nguồn điện
Nguồn vào 12 VDC và POE