Camera Uniview IPC3612CR3-PF28-A
  • CAUN002
  • 915
Thông số sản phẩm
  • Camera IP Dome 2Mp chuẩn nén Ultra265.
  • 1/2.7, 2 megapixel, progressive scan, CMOS: Ultra265/ H.265/ H.264/ MJPEG.
  • Hỗ trợ 3 luồng video, ống kính cố định 2.8mm (Đặt hàng 4mm). Góc quan sát 112,7 độ.
  • Hồng ngoại 30m, độ nhạy sáng 0.02 Lux.
  • Hỗ trợ công nghệ nén băng thông U-code.
  • Chuẩn Onvif quốc tế. Hỗ trợ tên miền miễn phí trọn đời.
  • Nguồn cấp DC12V (± 25%) và POE
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Camera Uniview IPC3612CR3-PF28-A Giá Rẻ Nhất tại mylook
Ưu điểm của Camera Uniview IPC3612CR3-PF28-A
Thông số kĩ thuật của Camera Uniview IPC3612CR3-PF28-A
Dưới đây là một vài thông số kĩ thuật nổi bật của Camera Uniview IPC3612CR3-PF28-A
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
UNIVIEW
Loại camera
Trong nhà, ngoài hiên
Chủng loại
camera thân có dây IP
Độ phân giải
 2Megapixel
Tầm xa hồng ngoại
30 m
ống kính
Ông kính 4mm (đặt hàng 6mm), .Góc quan sát 86.5 độ.
Nguồn điện