Nguồn Huntkey HK600-53AP 600W (Màu Đen) (550W - 650W)
  • PWHU029
  • 1161
    • Sản phẩm chính hãng 100%
    • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
    • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
    Đánh giá Nguồn Huntkey HK600-53AP 600W | chính hãng tại mylook
    Quạt 120 mm yên tĩnh và hoạt động bền bỉ
    Quạt 120 mm đem lại không gian làm việc yên tĩnh, với độ ồn < 19 dBA khi
    hoạt động ở mức 50% tải
    Thiết kế thoát nhiệt hiệu quả
    Phần thoát nhiệt dạng tổ ông đem lại hiệu quả làm mát cao, thông
    thoáng
    Đạt hiệu quả 85%
    Với mức công suất đạt hiệu quả 85%  tối ưu hóa điện năng cho máy tính
     Lắp đặt đễ dàng với thiết kế dây cáp SATA được sắp sếp khoa học
    Khoảng cách tới 50mm cho 4 kết nối SATA để tối ưu hóa luồng không khí
    và không gây vướng víu khi lắp đặt
     Hỗ trợ công nghệ  Active PFC
    Mang tới hệ số công suất chuyển đổi dòng điện > 99%
     Đạt chứng chỉ 2013 Erp/Eup
    Tổng tiêu thụ điện năng AC của hệ thống < 0,5 W ở chế độ chờ
                                         Thiế kế đường điện + 12V Single Rail
    Được thiết kế cho các hệ thống sử dụng VGA rời mạnh mẽ
    Cung cấp sức mạnh cho các trường hợp quá tải
    5
    0%
    4
    0%
    3
    0%
    2
    0%
    1
    0%
    Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
    Hỏi đáp về sản phẩm
    Thông số kỹ thuật
    Mô tả chi tiết
    Hãng sản xuất
    Huntkey
    Chủng loại
    Huntkey 600W HK600-53AP
    Chuẩn nguồn
    ATX
    Tiêu chuẩn chất lượng
    N/a
    Mầu
    Đen
    Công suất danh định
    600W
    Đầu cấp điện cho main
    M/B 20+4 Pin Connector x 1
    Đầu cấp điện cho hệ thống
    3x Standard peripheral
    4x Serial ATX
    1x Floppy
    Quạt
    120mm
    Đường điện vào
    220V