  • LTAV005
  • 945
Thông số sản phẩm
  • CPU: intel i5 10210U
  • RAM: 8GB
  • Ổ cứng: 512GB SSD
  • VGA: Onboard
  • Màn hình: 14 inch FHD
  • HĐH: Win 10
  • Màu: Trắng
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Laptop AVITA LIBER V14G (NS14G8VNG561-PWB) Cá Tính, Phong Cách
Laptop AVITA LIBER V
Thiết kế lấy cảm hứng hậu hiện đại
Trải nghiệm thị giác tuyệt vời
Mỏng hơn nhưng tốt hơn. Dòng LIBER V siêu mỏng có gờ không viền 3,7mm, giảm khoảng 63% so với các máy tính xách tay dòng LIBER trước đó, tiến gần hơn một bước đến sự hoàn hảo với tỷ lệ màn hình lên đến 78,2%. Trang bị màn hình IPS full HD 16: 9 chống chói, hiển thị hình ảnh chi tiết rõ ràng với thời gian phản hồi ổn định dưới nhiều điều kiện ánh sáng xung quanh, dù trong nhà hay ngoài trời, cho phép bạn tận hưởng LIBER V tối đa với góc nhìn siêu rộng 178 độ. Cho dù bạn đang học tập, làm việc hay chỉ đơn giản là giải trí, LIBER V mang đến cho bạn trải nghiệm xem đặc sắc mà bạn chưa từng thấy.
Trải nghiệm thị giác tuyệt vời
Trải nghiệm thị giác tuyệt vời 1
Thể hiện đầy sắc màu
Thể hiện đầy sắc màu
Di động tiện dụng
LIBER V được thiết kế tinh vi bằng cách thu gọn màn hình 14 inchthành 13,3 inch với trọng lượng chỉ từ 1,28kg, nhỏ hơn 14% so vớicác mẫu trước đó, đồng thời cân bằng tốt độ nhẹ và độ bền, manglại cho bạn trải nghiệm tiện lợi. LIBER V tích hợp nhận dạng vân tay Windows Hello, giúp tăng cường riêng tư. LIBER V là mộtngười bạn đồng hành lý tưởng cùng bạn trong những chuyếndu lịch hay công tác.
vân tay
Di động tiện dụng
Hiệu suất và Hiệu năng Phi thường
Bàn phím kích thước đầy đủ có đèn nền của LIBER V với chu kỳ phím 1,5mm và độ cao bàn phím 19mm mang lại trải nghiệm xử lý văn bản tuyệt vời. Cùng với bàn di chuột cực lớn của AVITA, hỗ trợ hoàn hảo việc sử dụng 4 ngón tay, tạo thêm không gian hơn để điều khiển. Thời lượng pin của LIBER V kéo dài đến 10 giờ,đồng thời máy được trang bị các cổng khác nhau tương thíchvới các thiết bị ngoại vi khác giúp bạn có thể đồng thời sạc,truyền dữ liệu, hiển thị và kết nối với nhiều thiết bị khác nhau để đáp ứng các nhu cầu khác nhau.
Đa dạng cổng cắm
Đa dạng cổng cắm
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
AVITA
Chủng loại
LIBER V14
Part Number
NS14G8VNF561-PWB
Mầu sắc, chất liệu
Trắng (Pearl White); Hợp kim nhôm
Bộ vi xử lý
Intel Core i5 10210U
Chipset
Bộ nhớ trong
8GB DDR4 2400 Mhz
Số khe cắm
No
Dung lượng tối đa
VGA
Intel UHD 620
Ổ cứng
512GB SSD SATA M.2
Ổ quang
No
Card Reader
1x Micro SD
Bảo mật, công nghệ
Backlit Keyboard; Finger Print Reader
Màn hình
14.0 inch 16:9 Full HD (1920 x 1080) Anti-Glare IPS Panel with 178o wide viewing angle
Webcam
Yes
Audio
1W x 2 Speakers, Dual Microphones
Giao tiếp mạng
N/A
Giao tiếp không dây
802.11 ac Wi-Fi + Bluetooth 4.2
Cổng giao tiếp
2 x USB 3.0, 1 x USB 3.0 Type-C (PD 2.0 Charging, Display out), 1 x 3.5mm Headphone Jack, DC in, 1 x Micro HDMI Type D
Pin
7.6V 4830mAh (Up to 10 hours)
Kích thước
W318 X H218 X D 15.9 mm