  • LTDL178
  • 1096
Thông số sản phẩm
  • CPU: Intel Core i7 10850H
  • RAM: 16GB
  • Ổ cứng: 512GB SSD
  • VGA: Quadro RTX4000 8G
  • Màn hình: 15.6 inch FHD
  • HĐH: Ubuntu
  • Màu: Xám
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Laptop Dell Workstation Mobile Precision 7550 (01MTXT755010850.01)
Sự đổi mới trong thiết kế
Laptop Dell Workstation Mobile Precision 7550-1
Hiệu năng vượt trội với Comet Lake-H
Laptop Dell Workstation Mobile Precision 7550-2
Màn hình
Bàn phím và TouchPad
Tiếc là hãng đã bỏ hệ thống PointStick quen thuộc, nên không thể dùng thao tác một tay thuận tiện.
Cổng kết nối
Khả năng nâng cấp
Dell Precision 7550 xứng đáng là máy trạm di động đáng mua nhất trong thời điểm hiện tại.
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Dell
Chủng loại
Mobile Precision 7550 - Bảo hành tận nơi
Part Number
01MTXT755010850.01
Mầu sắc
Xám (Titan Gray)
Bộ vi xử lý
Intel i7 10850H (2.7Ghz up to 5.1Ghz, 12MB cache)
Chipset
Intel WM490
Bộ nhớ trong (RAM)
16GB (2x8GB) DDR4 2933Mhz Non-ECC
Số khe cắm RAM
4
Dung lượng RAM tối đa
128GB
VGA
NVIDIA Quadro RTX 4000 w/8GB GDDR6
Ổ cứng
M.2 512GB PCIe NVMe Class 40 SSD (có 3 khe cắm mở rông M2 SSD class 35/40/50)
Ổ quang
Card Reader
SD
Bảo mật, công nghệ
Finger Print; Backlit Keyboard
Màn hình
15.6" FHD, 1920x1080, 60Hz, Anti-Glare, Non-Touch, 100% DCIP3, 500 Nits, WVA
Webcam
HD
Audio
High Definition Audio; Realtek ALC3281
Giao tiếp mạng
Gigabit
Giao tiếp không dây
Intel Wi-Fi 6 AX201 Wireless Card + Bluetooth 5.1
Các cổng giao tiếp
Pin
6 Cell 95Whr ExpressCharge Capable Battery
Kích thước (rộng x dài x cao)
Front Height: 0.98" (25 mm), Rear Height: 1.08" (27.36 mm), Width: 14.17" (360 mm), Depth: 9.53" (242 mm)