  • LTLG020
  • 1035
Thông số sản phẩm
  • Siêu nhẹ chỉ 1,190g
  • Màn hình IPS 16 Inch WQXGA (2560 x 1600)
  • DCI-P3 99%
  • Nền tảng Intel® Evo™ với Bộ vi xử lý Intel® Core™ thế hệ 11
  • Thời lượng pin lên đến 22 giờ (80Wh)
  • Thunderbolt™ 4
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Laptop LG Gram 16ZD90P-G.AX54A5 chính hãng, sang trọng và đẳng cấp
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
LG
Chủng loại
LG Gram 16ZD90P (Model 2021)
Part Number
G.AX54A5
Mầu sắc
Trắng Vỏ hợp kim Nano Carbon Magnesium siêu bền (theo tiêu chuẩn quân đội MIL - STD 810G)
Bộ vi xử lý
Intel Core i5-1135G7 (2.4Ghz upto 4.2Ghz, 8MB cache)
Chipset
Bộ nhớ trong
8GB LPDDR4X 4266MHz
Số khe cắm
Dung lượng tối đa
VGA
Intel Iris Xe
Ổ cứng
256GB SSD NVMe (thêm 01 khe cắm SSD M2)
Ổ quang
None
Card Reader
Bảo mật, Công nghệ
Full Size Backlit Keyboard
Màn hình
16.0 inch (40.6cm) WQXGA (2560 x 1600) IPS 16:10
Webcam
HD
Audio
Hệ thống âm thanh vòm DTS: X Ultra với Stereo Speaker (1.5W x 2)
Giao tiếp mạng
Giao tiếp không dây
Intel Wi-Fi 6 AX201D2W; Bluetooth 5.0
Cổng giao tiếp
HP-Out(4Pole Headset, US type), USB 3.2 Gen2x1 (x2), HDMI,  USB 4 Gen3x2 Type C (x2, with Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4)
Pin
80Wh up to 19.5 hours
Kích thước
355.9 x 243.4 x 16.8 mm