Laptop MSI Gaming GE66 Raider (11UH-211VN) (i7 11800H/32GB RAM/2TB SSD/RTX3080 16G/15.6 inch QHD 240Hz/Win10) (2021) (Laptop MSI, Intel Core I7, )
  • LTMS397
  • 1003
Thông số sản phẩm
  • CPU: Intel Core i7 11800H
  • RAM: 32GB
  • Ổ cứng: 2TB SSD
  • VGA: NVIDIA RTX3080 16G
  • Màn hình: 15.6 inch QHD 240Hz
  • Bàn phím: có đèn led
  • HĐH: Win 10
  • Màu: Đen
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Thiết kế
Về trọng lượng và độ dày, lần lượt ở mức 2,38kg và 23,4mm, MSI GE66 Raider là một mẫu laptop chơi game có trọng lượng nhẹ nhất nếu so với các sản phẩm từ các thương hiệu khác.
Laptop MSI Gaming GE66 Raider-1
Hiệu năng
Laptop MSI Gaming GE66 Raider-2
Màn hình
Tăng tốc với màn hình tốc độ làm mới 240Hz cực nhanh, nhanh hơn nhiều lần so với máy tính xách tay thông thường. Trải nghiệm hình ảnh chơi game mượt mà để bạn có thể phản ứng nhanh hơn khi chơi game.
Laptop MSI Gaming GE66 Raider-3
Âm thanh
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuấtMSI
Chủng loạiGE66 Raider 11UH
Part Number211VN
Mầu sắcĐen
Bộ vi xử lýIntel Core i7-11800H CPU thế hệ 11 mới nhất
ChipsetIntel®
Bộ nhớ trong32GB DDR4-3200 (16GB * 2)
Số khe cắm2
Dung lượng tối đa64GB
VGANVIDIA® GeForce RTX™ 3080 with 16GB GDDR6
Ổ cứng2TB NVMe PCIe Gen3x4 SSD
Khả năng lưu trữ:(1x M.2 SSD slot (NVMe PCIe Gen3)
(1x M.2 SSD slot (NVMe PCIe Gen4)
Ổ quangNo
Card Reader1x SD (XC/HC)
KeyboardPer-Key RGB Backlight Keyboard
Màn hình15.6 inch QHD (2560*1440), 240Hz DCI-P3 100% typical
WebcamHD type (30fps@720p)
Audio2w * 2
Giao tiếp mạng
Giao tiếp không dâyKiller Wi-Fi 6E AX1675 + Bluetooth v5.2
Pin99.9 (Whr)
Kích thước (rộng x dài x cao)358 x 267 x 23.4 mm
Cân nặng2.38 kg
Hệ điều hànhWindows 10 Home
Phụ kiện đi kèm280W adapter