  • LTMS401
  • 1278
Thông số sản phẩm
  • CPU: AMD R5 5500U
  • RAM: 8GB
  • Ổ cứng: 512GB SSD
  • VGA: Onboard
  • Màn hình: 14 inch FHD
  • HĐH: Win 10
  • Màu: Xám
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Laptop MSI Modern 14 (B5M-014VN) chính hãng, bảo hành lâu dài, cấu hình cao
Hiệu năng mới mẻ và cực kì mạnh mẽ từ vi xử lý AMD 5000 mới nhất hiện nay
Kiểu dáng thanh lịch, sang trọng
MSI Modern 14 được chế tạo trong khung vỏ nhôm siêu nhẹ với trọng lượng chỉ ~ 1.3kg và rất mỏng chỉ 16.9mm - Đúng tiêu chí sản xuất hàng đầu là di động và bền bỉ mọi lúc mọi nơi! Bạn có thể cầm máy trên tay như cầm một cuốn sách khổ lớn vậy.
Laptop MSI Modern 14-1
Hiệu năng vượt trội
Laptop MSI Modern 14-2
Hệ thống tản nhiệt tối ưu
Laptop MSI Modern 14-3
Màn hình viền mỏng, màu sắc sống động
MSI Modern 14 được trang bị màn hình 14inch với viền mỏng chỉ 5.7mm nên tỷ lệ màn hình chiếm lớn hơn thân máy so với tổng thể. Bạn có thể tận hưởng khung cảnh tuyệt vời và chất lượng hiển thị sống động, sắc nét trong 1 không gian được mở rộng mọi góc độ trên tấm nền IPS và có độ phân giải Full HD.
Laptop MSI Modern 14-4
Bàn phím
Laptop MSI Modern 14-5
Đa dạng cổng kết nối và pin
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuấtMSI
Chủng loạiModern 14 B5M - model mỏng nhẹ (2021)
Part Number014VN
Mầu sắc, chất liệuXám (gray) – vỏ hợp kim
Bộ vi xử lýRyzen 5 5500U
Chipset
Bộ nhớ trong8GB DDR4 3200Mhz (1*8GB)
Số khe cắm2
Dung lượng tối đa
VGAAMD Radeon™ Graphics
Ổ cứng512GB NVMe PCIe Gen 3x4 SSD (1x M.2 SSD slot (NVMe PCIe Gen4))
Ổ quangno
Card ReaderMicro SD
KeyboardBacklight Keyboard (Single-Color, White)
Màn hình14 inch FHD (1920*1080), IPS-Level , 45% NTSC
WebcamHD type (30fps@720p)
Audio2x 2W Speaker
Giao tiếp mạng
Giao tiếp không dây802.11ax Wifi 6 + Bluetooth v5.1
Cổng giao tiếp2 x Type-A USB3.2 Gen2, 1x (4K @ 30Hz) HDMI, 1x Type-C USB3.2 Gen2, 1 x cổng sạc
Pin3 cell, 39Whr
Kích thước319 x 219 x 16.9 mm