Màn hình AOC C27V3H/WS/74 (27inch/FHD/VA/75Hz/4ms/250nits/HDMI+VGA/Cong) (27 inch, Full HD (1920x1080), Màn Hình Aoc)
  • MOAO151
  • 1317
Thông số sản phẩm
  • Kích thước 27" (inches) 1920 x 1080
  • Tấm nền VA
  • Tần số quét 75 Hz
  • Thời gian đáp ứng nhanh 4 ms
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình AOC C27V3H/WS/74 Gaming Cong Cực Ngầu 27 inch
Thiết kế màn hình cong
Màn hình AOC C27V3H/WS/74-1
Game Mode
Màn hình AOC C27V3H/WS/74-2
Flicker Free
Màn hình AOC C27V3H/WS/74-3
Low Blue Mode
Màn hình AOC C27V3H/WS/74-5
HDMI
Màn hình AOC C27V3H/WS/74-6
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuấtAOC
Tên sản phẩmC27V3H/WS/74
Phân khúcVăn phòng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị27 inch
Tỉ lệ màn hình16:09
Độ phân giảiFHD 1920x1080
Tấm nềnVA
Tần số quét75Hz
Thời gian phản hồi4ms
Độ tương phản3000:1
Độ sáng250nits
Góc nhìn178/178
Màu sắc màn hìnhsRGB
Bề mặt màn hìnhnhám
Màu sắc vỏtrắng
Kích thước610.72x364.17x69.38mm