Màn hình AOC CU34G2X/74 (34inch/WQHD 2K/VA/144Hz/1ms/300nits/HDMI+DP+USB/Cong) (34 inch, Màn Hình Aoc)
  • MOAO153
  • 1252
Thông số sản phẩm
  • Loại bảng & Đèn nền VA
  • Kích thước màn hình & Tỷ lệ khung hình 34 inch / 21: 9
  • Bán kính đường cong 1500mm
  • Độ phân giải tối đa & Làm mới 3440x1440 @ 144 Hz
  • Đồng bộ hóa miễn phí 48-144 Hz
  • Độ sâu màu gốc / Gamut 8 bit / DCI-P3, HDR10
  • Thời gian đáp ứng (GTG) 1ms
  • Độ sáng 300 nits
  • Độ tương phản 3.000: 1
  • Loa Không
  • Đầu vào video 2x DisplayPort 1.2; 2x HDMI 2.0
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Cong AOC CU34G2X/74 34 inch cực đỉnh cho Gaming
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%