Màn hình Asus TUF VG27AQGL1A Gundam Limited edition (27inch/2K/IPS/1ms/350nits/HDMI+DP+USB+Audio/GSync) (27 inch, UWHD (2560x1440), WQHD (3440x1440), Màn Hình Asus)
  • MOAS189
  • 869
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 27 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: 2560x1440
  • Độ sáng (Typ.): 350cd
  • Tốc độ làm mới: 170Hz (OC)
  • Thời gian đáp ứng: 1ms MPRT
  • Nổi bật : HDR10 , loa 2Wx2 , 130% sRGB ,DCI-P3 96%, tương thích G-Sync
  • Cổng kết nối: DisplayPort 1.2 x 1, HDMI(v2.0) x 2 , USB 3.0 x2 , Giắc cắm tai nghe 3.5mm
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, cáp HDMI, cáp DisplayPort , cáp USB
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Asus TUF VG27AQGL1A Gundam Limited edition
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuấtAsus
Tên sản phẩmVG27AQ
Phân khúcGaming
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị27 inch
Tỉ lệ màn hình16:09
Độ phân giảiWQHD (2560x1440)
Tấm nềnIPS
Tần số quét165Hz
Thời gian phản hồi1ms
Độ tương phản10000:1
Độ sáng350nits
Góc nhìn178/178
Màu sắc màn hìnhsRGB
Bề mặt màn hìnhnhám
Màu sắc vỏđen
Kích thước620x(378~507)x211mm
Trọng lượng5,8kg
Tính năng đồng bộAMD Freesync
Tương thích VESA
Loa tích hợp2x2W