Màn hình Asus VG34VQL1B (34inch/WQHD/VA/165Hz/1ms/250nits/HDMI+USB+Audio/Freesync/Cong/Loa) (34 inch, Full HD (1920x1080), Màn Hình Asus)
  • MOAS204
  • 1078
Thông số sản phẩm
  • Kích thước : 34 inch
  • Tỉ lệ : 21:9
  • Lóp phủ : chống lóa
  • Kiểu đèn nền : LED
  • Tấm nền : VA
  • Góc nhìn (CR≧10, H/V) : 178°/ 178°
  • Độ cong : 1500R
  • Đôj phân giải : 3440x1440
  • sRGB : 120%
  • DCI-P3 : 90%
  • Độ sáng : 550cd/㎡
  • Tốc độ đáp ứng : 1ms MPRT
  • Tần số quét : 165Hz
  • HDR: HDR10
  • Flicker-free : Yes
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Asus VG34VQL1B chính hãng, hiển thị sắc nét, độ bền cao
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuấtAsus
Tên sản phẩmVG34VQL1B
Phân khúcGaming
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị34 inch
Tỉ lệ màn hình21:09
Độ phân giảiFHD 1920x1080
Tấm nềnVA
Tần số quét165Hz
Thời gian phản hồi1ms
Độ tương phản10000:1
Độ sáng550nits
Góc nhìn178/178
Màu sắc màn hình125% sRGB/DCI-P3 90%
Bề mặt màn hìnhnhám
Màu sắc vỏđen
Kích thước809 x 366 x 105 mm
Trọng lượng6,6kg
Tính năng đồng bộAMD Freesync
Tương thích VESA
Loa tích hợp2x2W