Màn hình Gigabyte G27FCA-EK (27 inch/FHD/VA/165Hz/1ms/250 nits/HDMI+DP/Cong) (27 inch, Full HD (1920x1080), Màn Hình Gigabyte)
  • MOGI014
  • 1168
Thông số sản phẩm
  • Kích thước lớn 27 inch với độ cong lý tưởng 1500R.
  • Tấm nền VA độ phân giải 1920 x 1080, tốc độ làm mới 165Hz.
  • Hỗ trỡ FreeSync
  • Độ phủ màu 90% DCI-P3 (120% sRGB).
  • Tốc độ phản hồi siêu nhanh 1ms (MPRT)
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Gaming Gigabyte G27FCA-EK Cong 27 inch Cao Cấp
Thiết kế chân đế linh hoạt
Màn hình Gigabyte G27FCA-EK-1Màn hình Gigabyte G27FCA-EK-2Màn hình Gigabyte G27FCA-EK-3
Với màn hình rộng 27inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080), tấm nền VA cho bạn một cảm giác nhìn chân thực với hình ảnh sống động chi tiết. Màn hình 8 bits màu tuyệt vời với màu siêu rộng 95% DCI-P3 và 125% sRGB.
Màn hình Gigabyte G27FCA-EK-4
Thời gian phản hồi 1ms siêu nhanh cho trải nghiệm chơi game mượt mà
Màn hình Gigabyte G27FCA-EK-5
Tốc độ làm mới cực nhanh lên tới 144Hz, cho bạn chất lượng hiển thị chi tiết và trải nghiệm chơi game mượt mà, phù hợp với các game cần tốc độ như game đá bóng, game đua xe,..
Màn hình Gigabyte G27FCA-EK-6
Màn hình Gigabyte G27FCA-EK-7
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THÔNG TIN CHUNG
Thương hiệuGIGABYTE
Tên sản phẩmG27FC
Kích thước27 ''
Tấm nềnVA
Độ bão hòa màu90% DCI - P3
120% sRGB
Độ phân giải1920 x 1080 (Full HD)
Độ sáng250 cd/m2
Tỷ lệ tương phản3000 (TYP)
Độ tương phản12M:1
Góc nhìn178° (H) / 178° (V)
Màu sắc16.7 triệu màu
Thời gian phản hồi1 ms MPRT
Tần số quét165 hz
Độ cong1500R
V-SyncFreeSync
 G-Sync Compatible
KẾT NỐI
HDMI2x HDMI 1.4
DisplayPort1x Displayport 1.2
USB2 x USB 3.0
Loa tích hợp2 loa - 2W
NGUỒN
Dòng điện100 - 240 VAC, 50/60Hz
TIỆN ÍCH
Điều chỉnh chân đếChiều cao có thể điều chỉnh 130 mm