Màn hình LG 24MP88HV-S (24 inch/FHD/IPS/60Hz/5ms/250 nits/HDMI+DSub) (Full HD (1920x1080), Màn Hình LG)
  • MOLG118
  • 1255
Thông số sản phẩm
  • Tấm nền IPS với sRGB hơn 99%
  • Black Stabilizer
  • Super Resolution+
  • Tính năng Onscreen Control
  • Tính năng 4 screen split
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình LG 24MP88HV-S | mylook
Thiết kế không viền cùng chân đế ArcLine
Màn Hình LG 24MP88HV-S 24inch có thiết kế không viền Benzel kết hợp cùng chân đế ArcLine trông như một tác phẩm nghệ thuật, tô điểm thêm nét sang trọng và độc đáo cho không gian làm việc của người dùng.
Màn hình LG 24MP88HV-S thiết kế
Hiển thị hình ảnh chân thật với sắc màu sống động
Sử dụng tầm nền IPS 23.8 inch hiển thị hình ảnh ở độ phân giải Full HD (1920 x 1080 pixels) cùng khả năng hiển thị chính xác đến hơn 99% dải màu sRGB, màn hình LG 24MP88HV-S 24 inch Full HD sẽ mang đến cho bạn những trải nghiệm hình ảnh tốt nhất với độ sắc nét cao, sắc màu chân thật và sống động.
Màn hình LG 24MP88HV-S màu sắc sống động
Đắm chìm trong thế giới âm thanh sống động
Với hệ thống loa tích hợp công suất 10 W (5 W x 2) cùng công nghệ âm thanh MAXXAudio, màn hình máy tính LG 24MP88HV-S 24 inch Full HD còn mang đến cho người dùng một thế giới âm thanh sống động với chất âm trong trẻo, âm bass khỏe và chắc.
Màn hình LG 24MP88HV-S cân bằng tối
Bảo vệ đôi mắt và sử dụng thoải mái
Màn hình LG 24MP88HV-S bảo vệ mắt
Tùy chọn Tùy Chỉnh Cài Đặt Sẵn chỉ với một lần bấm
Màn hình LG 24MP88HV-S onscreen app
Tùy chỉnh không gian làm việc đa màn hình
Màn hình LG 24MP88HV-S tuỳ chỉnh đa màn hình
Chế độ cho người mù màu
Màn hình LG 24MP88HV-S chế độ mù màu
Hộp và phụ kiện
Màn hình LG 24MP88HV-S hộpMàn hình LG 24MP88HV-S phụ kiện
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuấtLG
Tên sản phẩm24MP88HV-S
Phân khúcĐồ họa
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị23,8 inch
Tỉ lệ màn hình16:09
Độ phân giảiFHD 1920x1080
Tấm nềnIPS
Tần số quét75Hz