Màn hình LG 27GL850-B (27 inch/2K/Nano IPS/144Hz/1ms/350 nits/DP+HDMI/GSync+FreeSync) (27 inch, UWHD (2560x1440), Màn Hình LG)
  • MOLG160
  • 1118
Thông số sản phẩm
  • Nano IPS 1ms response time
  • NVIDIA® G-SYNC® Compatible
  • 144Hz refresh rate
  • HDR 10
  • 27” QHD (2560 x 1440) Nano IPS Display
  • Adaptive-Sync (FreeSync™)
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình LG 27GL850-B | mylook
Màn hình LG 27GL850-B
Màn hình chơi game trong mơ của bạn
 Màn hình LG 27GL850-B màn hình trong mơ
Cảm nhận chiến trường với màu sắc trung thực
Màn hình LG 27GL850-B màu sắc trung thực Giành chiến thắng với tốc độ đáng kinh ngạc
 Màn hình LG 27GL850-B g-sync
Hỗ trợ G-Sync® với chứng nhận của NVIDIA
 Màn hình LG 27GL850-B chống xé hình
Nhanh hơn, mượt mà hơn
Tốc độ cực nhanh 144Hz mang đến trải nghiệm chuyển động mượt mà, rõ ràng hơn khi chơi các game hành động ở tốc độ cao nhất.
Màn hình LG 27GL850-B nhanh hơn, mượt hơn HDR 10 Rõ ràng hơn, chân thực hơn
Màn hình LG 27GL850-B hdr10Dynamic Action Sync Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
 Dynamic action
Cân bằng tối, tấn công trước trong bóng tối
Màn hình LG 27GL850-B cân bằng tốiThiết kế công thái học
 Màn hình LG 27GL850-B thiết kế công thái học
Màn hình LG 27GL850-B bảo hành tại nhà
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Thương hiệuLG
Tên sản phẩmUltraGear 27GL850
Màu vỏĐen
Phân khúcGame
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình27 inch
Phủ bề mặtchống lóa / phủ cứng 3H
Đèn nềnW-LED
Độ phân giải2560 x 1444
Tần số quét144 hz
Góc nhìn178° (H) / 178° (V)
Màu màn hình1.07 tỉ
Độ sáng350 cd/m2
Độ tương phản800:1
Tỉ lệ màn hình16:9
Thời gian phản ứng1 ms (GTG)
Tấm nềnAH-IPS (sRGB 135%, Adobe RGB 96%, DCI-P3 98%)
Loại màn hìnhQHD
Công nghệ khácHDR10. Freesync, G-sync Compatible
KẾT NỐI
D-Sub0
HDMI2 x HDMI 2.0
DisplayPort1 x DP 1.4
USB2 x USB 3.0
NGUỒN
Dòng điện100 - 240 VAC, 50/60Hz
Công suất0.5 W (chế độ tắt)
65 W (tối đa)
TIỆN ÍCH
Điều chỉnh chân đếChiều cao lớn nhất 110mm
Ngả (-5° đến 15°)
Xoay ngang (-0°đến 0°)
Xoay dọc (0° đến 90°)
Tương thích VESA100 x 100mm
Loa tích hợp0
KÍCH THƯỚC, TRỌNG LƯỢNG
Kích thước (Cao x rộng x dầy)614.2 x 574.8 x 274.4 mm (bao gồm chân)
514.2 x 364.8 x 56,3 mm (không gồm chân)