Màn hình LG 27GP850-B (27inch/QHD/NanoIPS/165Hz/1ms/320nits/HDMI+DP+USB+Audio/Freesync) (27 inch, Màn Hình LG)
  • MOLG203
  • 996
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 27 inch
  • Tấm nền: Nano IPS
  • Độ phân giải: QHD (2560 x 1440)
  • Tốc độ làm mới: 165Hz , 180Hz (Overclock)
  • Thời gian đáp ứng: 1ms (GtG at Faster)
  • Nổi bật : DCI-P3 98% Color Gamut with VESA DisplayHDR 400, AMD FreeSync™ , Vesa 100 x 100 mm , G-SYNC Compatible
  • Cổng kết nối: 2x HDMI, DisplayPort
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, cáp DisplayPort
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình LG 27GP850-B chính hãng, hiển thị rõ nét, độ bền cao
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%