Màn hình LG 27QN880-B (27 inch/2K/IPS/75Hz/5ms/350nits/HDMI+DP+TypeC) (27 inch, Màn Hình LG)
  • MOLG174
  • 1075
Thông số sản phẩm
  • IPS 27" QHD (2560x1440)
  • sRGB 99% (Điển hình) với HDR10
  • Chân đế tiện lợi có kẹp chữ C
  • Mở ra/Thu vào, Xoay, Chỉnh Trục xoay, Độ cao, Độ nghiêng
  • AMD FreeSync™
  • USB Type-C™ (Sạc lên tới 60W)
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình LG 27QN880-B - Màn hình Chuẩn Đồ Họa, Giá Tốt
Thiết kế hướng đến bạn
Màn hình LG 27QN880-B thiết kế đến tương lai
Màn hình IPS 27inch QHD - Chất lượng hình ảnh đáng kinh ngạc
Màn hình IPS 27” QHD tái tạo hình ảnh chi tiết với sRGB 99% (Điển hình). Và HDR 10 mang đến trải nghiệm về hình ảnh động chân thực hơn, ấn tượng hơn.
Màn hình LG 27QN880-B qhd
Màn hình chuyển động linh hoạt - Luôn đúng tầm mắt của bạn
Màn hình LG 27QN880-B thiết kế công thái học
Tương thích với mọi tư thế
Màn hình LG 27QN880-B tương thích mọi tư thế
Bố trí bàn làm việc gọn gàng - Tận dụng tối đa diện tích bàn làm việc
Màn hình LG 27QN880-B bố trí bàn làm việc gọn gàng
Màn hình LG 27QN880-B 1
Màn hình LG 27QN880-B ngàm lắp
Hình ảnh thực tế
Màn hình LG 27QN880-B 2
Màn hình LG 27QN880-B phụ kiện
Màn hình LG 27QN880-B bảo hành tại nhà
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%