Màn hình LG 27UL850-W.ATV (27 inch/4K/IPS/60Hz/5ms/350cd/m²/DP+HDMI/) (27 inch, 4K (3840x2160), Màn Hình LG)
  • MOLG154
  • 1118
Thông số sản phẩm
  • Loại màn hình: Phẳng
  • Tỉ lệ: 16:09
  • Kích thước: 27 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: UHD 3840 x 2160
  • Tốc độ làm mới: 60Hz
  • Thời gian đáp ứng: 5ms
  • Cổng kết nối: DisplayPort, HDMI, USB Type-C
  • Có loa
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI,..
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình LG 27UL850-W.ATV | mylook
4K UHD HDR
Màn hình LG 27UL850-W.ATV 4k
VESA DisplayHDR™ 400
Màn hình LG 27UL850-W.ATV vesa400
Màn hình IPS với độ bao phủ màu sRGB 99%
Màn hình LG 27UL850-W.ATV IPS
Thiết kế không viền
Màn hình LG 27UL850-W.ATV thiết kế không viền
USB Type-C™
Màn hình LG 27UL850-W.ATV usb-c
Radeon FreeSync™
Màn hình LG 27UL850-W.ATV free sync
Cân bằng tối
Màn hình LG 27UL850-W.ATV cân bằng tối
Chế độ Game
 Màn hình LG 27UL850-W.ATV chế độ game
Trình điều khiển màn hình
 Màn hình LG 27UL850-W.ATV điều khiển màn hình
Chân đế đa năng
Một số hình ảnh thật sản phẩm
Màn hình LG 27UL850-W.ATV ảnh thật bảo hành
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Thương hiệu
LG
Tên sản phẩm
27UL850
Màu vỏ
Đen
Phân khúc
Văn phòng,Đồ Họa
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình
27’’
Phủ bề mặt
Chống lóa
Đèn nền
LED
Độ phân giải
3840 x 2160
Tần số quét
60 Hz
Viewing Angle
178° (H) / 178° (V)
Màu màn hình
1.07 tỷ màu
Độ sáng
350 cd/m2
Độ tương phản
Tỉ lệ màn hình
16:9
Thời gian phản ứng
5 ms MPRT
Tấm nền
IPS
Loại màn hình
4K
KẾT NỐI
D-Sub
HDMI
2
DisplayPort
1
NGUỒN
Dòng điện
100 - 240 VAC, 50/60Hz
Công suất
< 0.5 W (chế độ tắt)
40 W (On)
TIỆN ÍCH
Chứng chỉ
 Radeon FreeSync™, HDR10
Điều chỉnh chân đế
Điều chỉnh vị trí hiển thị
Độ nghiêng/Độ cao/Xoay
Nghiêng -5~20 độ
Tương thích VESA 100 x 100 mm
Loa tích hợp
 2 x 5W