Màn hình LG 32UL950-W (32 inch/4K/NanoIPS/60Hz/5ms/450 nits/HDMI+DP+Thunderbolt) (4K (3840x2160), Màn Hình LG)
  • MOLG169
  • 1149
Thông số sản phẩm
  • Kích thước 31,5 "UHD 4K (3840 x 2160)
  • Nano IPS với độ phủ màu DCI-P3 98%
  • VESA Display HDR ™ 600
  • Chuỗi 4K Daisy với Thunderbolt ™ 3
  • Khả năng tương thích với MacOS
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình LG 32UL950-W | mylook
4K với phân loại màu chi tiết
 Màn hình LG 32UL950-W phân loại chi tiết màu
Nano IPS
Màu sắc chính xác và độ tương phản rộng hơn
Màn hình LG 32UL950-W nano ips
Gam màu DCI-P3 98%
Màn hình LG 32UL950-W DCI=P3
VESA DisplayHDR ™ 600
 Màn hình LG 32UL950-W HDR600
Thunderbolt ™ 3
 Màn hình LG 32UL950-W TB3
Kết nối USB Type-C
Điều khiển trên màn hình
 Màn hình LG 32UL950-W điều khiển trên màn hình
Thiết kế gọn nhẹ
 Màn hình LG 32UL950-W thiết kế gọn gàng
Hình ảnh thực tế
Màn hình LG 32UL950-W 5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuấtLG
Tên sản phẩm32UL950
Phân khúcĐồ họa
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị32 inch
Tỉ lệ màn hình16:09
Độ phân giải3840 x 2160
Tấm nềnIPS
Tần số quét60Hz
Thời gian phản hồi5ms
Độ tương phản1300:1
Độ sáng450 nits
Góc nhìn178*
Màu sắc màn hình1.07 tỉ
Bề mặt màn hìnhNhám
Màu sắc vỏTrắng/bạc
Kích thước71.5 x 23.1 x 48.4 cm (cả chân)
Trọng lượng6.8 kg
Tính năng đồng bộVESA interface support
Điều chỉnh chân đếLên/xuống 110mm, xoay dọc 90*, ngửa 5* đến 20*
Tương thích VESAVESA DisplayHDR™ 600
Loa tích hợp2 x 5W
Dòng điện sử dụngAC 120/230 V (50/60 Hz) - 200 Watt
CỔNG KẾT NỐI
D-Sub (VGA)
DVI-D
HDMIx1
Display Portx1
Thunder bolt 3x1 in / x1 out