Màn hình LG 35WN75C-B (35inch/2K-QHD/VA/100Hz/5ms/240nits/HDMI+DP+TypeC+Audio/FreeSync/Loa/Cong) (Màn Hình LG)
  • MOLG179
  • 915
Thông số sản phẩm
  • Màn hình 35 inch UltraWide™ QHD
  • HDR10
  • sRGB 99%
  • AMD FreeSync™
  • Tốc độ làm mới 100Hz
  • USB Type-C™
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Cong LG 35WN75C-B Gaming 35 inch 2K 100Hz
LG UltraWide Monitor
Tầm nhìn mở rộng, sáng tạo đỉnh cao
35" 21:9 UltraWide™ QHD
Nhiều không gian hơn cho công việc đa nhiệm
Tối ưu hiệu quả làm việc với màn hình 21:9
Nâng Tầm Thiết Bị cho Phòng Làm Việc Tại Nhà
Màn hình LG 35WN75C-B qhd
Lớp Học Trực Tuyến với Trường Quan Sát Rộng
Màn hình LG 35WN75C-B học trực tuyến
Xem Nhiều Nội Dung Xếp Cạnh Nhau
HDR10
Độ tương phản chi tiết
Màn hình LG 35WN75C-B hdr
USB Type-C™
Dễ điều khiển và kết nối
Hỗ trợ USB Type-C™ cho phép sạc pin cho những máy tính xách tay mới nhất lên tới 94W, chuyển dữ liệu và kết nối màn hình nhanh. Cũng tương thích với các thiết bị Mac*. Một dây cáp đủ cho cả bàn làm việc hiệu quả, lý tưởng.
Màn hình LG 35WN75C-B usb-c
MaxxAudio®
Hòa Mình với Nội Dung
Màn hình này được thiết kế hợp lý với viền mỏng ở ba cạnh và không gây phân tâm nhờ hình ảnh sống động, chính xác đến kinh ngạc cộng thêm Bộ loa stereo 7W với MaxxAudio® để bạn có thể hòa mình với nội dung.
Điều khiển trên màn hình
Điều khiển chỉ bằng vài lần bấm
Màn hình LG 35WN75C-B maxx audio
Chế độ đọc sách
Giảm màu xanh, giúp mắt dễ chịu hơn
Màn hình LG 35WN75C-B chế độ đọc sách
Chăm Sóc Mắt
Tốc độ làm mới 100Hz & 5ms(GTG)
Màn hình LG 35WN75C-B chăm sóc mắt
Chơi Game Mượt Mà, Trôi Chảy Hơn
Với tốc độ làm mới 100Hz và thời gian phản ứng 5ms(GTG), các vật thể được tái hiện rõ ràng hơn, mang lại hình ảnh video mượt mà hơn khi chơi và sự trôi chảy gần như siêu thực. Chất lượng phù hợp để làm việc và cũng mang lại lợi thế cạnh tranh cho bạn khi chơi game.
Màn hình LG 35WN75C-B chơi game mượt mà
AMD FreeSync™
Rõ ràng hơn, mượt mà hơn và nhanh hơn
Màn hình LG 35WN75C-B free sync
Đồng bộ hành động kép
Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
Màn hình LG 35WN75C-B  đồng bộ kép
Cân bằng tối
Tấn công trước trong bóng tối
Màn hình LG 35WN75C-B cân bằng tối
Thiết kế thuận tiện
Dễ Dàng Thoải Mái
Màn hình LG 35WN75C-B thiết kế thuận tiên
Màn hình LG 35WN75C-B bảo hành tại nhà
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%