Màn hình LG 38GN950-B (38 inch/2K/IPS/144Hz-160Hz/1ms/450 nits/HDMI+DP+USB/Cong) (Màn Hình LG)
  • MOLG172
  • 1111
Thông số sản phẩm
  • Loại màn hình: Cong
  • Tỉ lệ: 21:9
  • Kích thước: 38 inch
  • Tấm nền: Nano IPS
  • Độ phân giải: WQHD(3840 x 1600)
  • Tốc độ làm mới: 144Hz , 160Hz (OC)
  • Hiển thị màu : 1.07 tỷ màu
  • Thời gian đáp ứng: 1ms
  • Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort, USB, Headphone Out
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình LG 38GN950-B Cong, Dải màu Rộng, Chơi Game Đỉnh
UltraGear Gaming Monitor
Hãy là người xoay chuyển tình thế
LG UltraGear™, thiết bị mạnh nhất giúp bạn chiến thắng, để bạn có thể đảm bảo thắng lợi vinh quang.
Màn hình LG 38GN950-B
Nano IPS 1ms
Màn hình chơi game trong mơ của bạn
Màn hình LG 38GN950-B 1ms
IPS 1ms (GtG)
Giành chiến thắng với tốc độ đáng kinh ngạc
Màn hình LG 38GN950-B ipsNano IPS & HDR 600
Cảm nhận chiến trường với màu sắc trung thực
Màn hình LG 38GN950-B hdr600
Ép xung 160Hz
Trải nghiệm chơi game mượt mà
Tốc độ siêu nhanh 160Hz (Ép xung) cho phép người chơi game nhìn khung hình tiếp theo nhanh hơn và hình ảnh hiển thị mượt mà hơn. Những người chơi game thi đấu có thể phản ứng với đối thủ nhanh hơn và nhắm mục tiêu dễ dàng.
160hz
Hỗ trợ G-Sync®
Tương thích với G-SYNC® với chứng nhận của NVIDIA
Màn hình LG 38GN950-B g-sync
Công nghệ AMD FreeSync™ Premium Pro
Rõ ràng hơn, mượt mà hơn và nhanh hơn
Màn hình LG 38GN950-B free sync
Màn hình cong UltraWide™ QHD+
Chiến trường chân thực hơn
Tỷ lệ khung hình 21:9 kết hợp với màn hình cong là thiết kế tối ưu để chơi game: người chơi game có thể xem nhiều thông tin hơn trên màn hình trò chơi FPS cho những trò chơi sinh tồn tràn ngập trong cảnh chơi game rộng và nổi bật về lợi thế chiến lược trên màn hình lớn tới 37,5"".
Màn hình LG 38GN950-B qhd
Sphere Lighting 2.0
Mang đến sự hài lòng cả về hình ảnh và âm thanh
2. Chế độ đồng bộ video
Màn hình LG 38GN950-B 1
Thiết kế sành điệu
Không gian chơi game chân thực
Màn hình LG 38GN950-B thiết kế sành điệu
Màn hình LG 38GN950-B bảo hành tại nhà
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%