Màn hình Samsung LU28H750UQEXXV (28 inch/4K/IPS/350cd/m²/DP+HDMI/60Hz/5ms) (4K (3840x2160), Màn Hình Samsung)
  • MOSA195
  • 1141
Thông số sản phẩm
  • Thương hiệu SAMSUNG
  • Tên sản phẩm LU28H750UQEXXV
  • Màu vỏ Xanh đen kết hợp ghi xám
  • Phân khúc Văn Phòng
  • Kích thước màn hình 28"
  • Phủ bề mặt Chống lóa
  • Đèn nền LED
  • Độ phân giải 3840x2160
  • Tần số quét 60 Hz
  • Viewing Angle 170° (H) / 160° (V)
  • Màu màn hình 16.7 Million
  • Độ sáng 300 cd/m2
  • Độ tương phản 1000:1
  • Tỉ lệ màn hình 16:9
  • Thời gian phản ứng 1 ms (gray to gray)
  • Tấm nền TN
  • Loại màn hình 4k
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng