Màn hình Samsung LC27R500FHEXXV (27inch/FHD/VA/60Hz/4ms/250nits/HDMI+Dsub+Audio/Cong) (27 inch, Màn Hình Samsung)
  • MOSA234
  • 937
Thông số sản phẩm
  • Kích thước màn hình: 26.59"
  • Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Công nghệ tấm nền: VA
  • Màu sắc hiển thị: 16.7 triệu màu
  • Độ tương phản: 3000:1
  • Thời gian phản hồi: 4ms
  • Tần số quét: 60Hz
  • Cổng kết nối: HDMI, D-Sub
  • Nâng tầm trải nghiệm với độ cong 1800R
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Samsung LC27R500FHEXXV chính hãng, sắc nét, hình ảnh đẹp
Độ Cong Hoàn Mỹ
Độ Cong Hoàn Mỹ
Tận Hưởng Một Thiết Kế Liền Mạch
Mượt Mà Không Gián Đoạn
Mượt Mà Không Gián Đoạn
Lý Tưởng Cho Mọi Trận Game
Lý Tưởng Cho Mọi Trận Game
Tinh Chỉnh Sắc Nét Từng Chi Tiết
Thoải Mái Trải Nghiệm
Thoải Mái Trải Nghiệm..
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%