Màn hình Samsung LC27T550FDEXXV (27inch/FHD/IPS/75Hz/4ms/250nits/HDMI+DP+DSub/FreeSync/Cong) (27 inch, Màn Hình Samsung)
  • MOSA209
  • 1079
Thông số sản phẩm
  • Độ cong hoàn mỹ 1000R
  • Chế độ Game Mode tối ưu hình ảnh
  • Chế độ Bảo Vệ Mắt giảm thiểu tình trạng mỏi mắt
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình cong Samsung LC27T550FDEXXV 27 inch IPS 75Hz