Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV (43.4inch/4K/VA/120Hz/5ms/300nits/HDMI+DP+Audio+USB-C/Cong) (Màn Hình Samsung)
  • MOSA220
  • 970
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 43 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: 3840 x 1200
  • Tốc độ làm mới: 120Hz
  • Thời gian đáp ứng: 5ms
  • Cổng kết nối: HDMI, Display Port
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Cong Samsung LC43J890DKEXXV 43 inch Chính Hãng
Sống Động Như Thật, Bao Trùm Mọi Giác Quan
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-1
Tầm Nhìn Mở Rộng
Màn hình CJ89 với tầm nền cong cực lớn 43 inch, tỷ lệ tối ưu 32:10 và góc nhìn 99° đưa bạn bước vào thế giới thực tế ảo ấn tượng, mới mẻ khác xa dòng màn hình tỷ lệ 16:9 và góc nhìn 60° thông thường. Nâng tầm trải nghiệm giải trí, sống động từng khung hình.
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-2
Tỷ Lệ Tương Phản 3000:1
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-3
Tần Số Quét 120Hz
Tần số quét 120Hz cực nhanh giảm thiếu độ trễ của hình ảnh và chống rung mờ chuyển động cho màn game mượt mà hơn. Thiết lập 60Hz thân thiện dễ sử dụng, giúp bạn nhanh chóng tối ưu hóa hiệu suất ngay trên màn hình mà không cần truy cập vào bảng điều chỉnh.
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-4
Màn Hình Phụ PIP
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-5
Tích Hợp Tính Năng KVM Switch
2 Cổng USB-C
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-7
Loa 5W Tích Hợp
Hệ thống loa 5W tích hợp ngay trong màn hình mang đến tầng âm mạnh mẽ cho bạn tận hưởng âm nhạc, xem phim và chơi game sống động nhất, đồng thời tiết kiệm không gian cho bàn làm việc.
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-8
Dễ Chịu Cho Mắt
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-9
Mọi Góc Nhìn Được Tối Ưu Hóa
Màn hình Samsung LC43J890DKEXXV-10
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%