Màn hình Samsung LF24T350FHEXXV (24inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DSub/Freesync) (Full HD (1920x1080), Màn Hình Samsung)
  • MOSA211
  • 1033
Thông số sản phẩm
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 24 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
  • Tốc độ làm mới: 75Hz
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Samsung LF24T350FHEXXV 23.5 inch Chính Hãng