Màn hình Samsung LF27T350FHEXXV (27inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+DSub/Freesync) (27 inch, Full HD (1920x1080), Màn Hình Samsung)
  • MOSA212
  • 980
Thông số sản phẩm
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 27 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
  • Tốc độ làm mới: 75Hz
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng