Màn hình Samsung LS22A330NHEXXV (21.5 inch/FHD/VA/60Hz/5ms/250nits/HDMI+Dsub) (21.5 inch, Màn Hình Samsung)
  • MOSA225
  • 898
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 22 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: fhd
  • Tốc độ làm mới: 60Hz
  • Thời gian đáp ứng: 5ms(GTG)
  • Cổng kết nối: HDMI(v1.4) x 1, D-sub x 1
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp VGA
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Samsung LS22A330NHEXXV (21.5 inch/FHD/VA)
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%