Màn hình Samsung LS24A310NHEXXV (23.8inch/FHD/VA/60Hz/9ms/200nits/HDMI+DSub) (23.8 inch, Màn Hình Samsung)
  • MOSA232
  • 918
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 24 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: FHD (1920x1080)
  • Tốc độ làm mới: 60Hz
  • Thời gian đáp ứng: 9ms
  • Cổng kết nối: D-Sub, HDMI
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, cáp HDMI
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Samsung LS24A310NHEXXV chính hãng, độ bền cao, hình ảnh chất lượng
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%