Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV (32inch/FHD/VA/60Hz/8ms/250nits/HDMI/Remote/Trắng) (Màn Hình Samsung)
  • MOSA238
  • 1139
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 32 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
  • Tốc độ làm mới: 60Hz
  • Thời gian đáp ứng: 8(GTG) ms
  • Nổi bật : hệ diều hành Tizen™ , có loa , có remote , vesa 100x100mm, điều lệnh bằng giọng nói
  • Cổng kết nối: 2x HDMI, Wireless, Bluetooth , usb 3.0
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV chính hãng, sắc nét, chất lượng cao
Màn Hình Thông Minh Trong Dáng Hình Thời Thượng
Thiết kế sắc mỏng hài hòa với mọi không gian
Cho bạn thêm không gian làm việc và tận hưởng. Màn hình mỏng nhẹ cùng chân đế kim loại dày chưa đến 3mm dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách sắp đặt, tối đa hóa không gian để bạn sáng tạo. Thiết kế tràn viền 3 cạnh cùng gam màu trắng tinh tế trở thành điểm nhấn cho mọi căn phòng.
Giải Trí Bất Tận Với Các Nền Tảng Trực Tuyến
Trải Nghiệm Nội Dung Di Động Trên Màn Hình Lớn
Chiếc Màn Hình Đầu Tiên Trên Thế Giới Tích Hợp AirPlay 2
Làm Việc Và Học Tập Từ Khắp Mọi Nơi
Tối Ưu Độ Sáng Hiển Thị Vượt Trội
Điều Lệnh Bằng Giọng Nói Dễ Dàng
Nhanh Chóng Kết Nối Và Thưởng Thức Dễ Dàng
Mở Rộng Tầm Nhìn Hiệu Quả - Chiến Game Không Góc Khuất
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%