Máy in hóa đơn Xprinter XP-C230HB
  • INXP035
  • 816
Thông số sản phẩm
  • Máy In Nhiệt Xprinter XP-C230HB
  • Chiều rộng in: 76mm
  • Độ phân giải in: 576 chấm/ dòng (80mm)
  • Tốc độ in: 230mm/ s
  • Đầu in Rohm Nhật Bản
  • Giao diện: USB+Bluetool
  • Giấy in: 79,5 ± 0,5mm × 80mm
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Máy in hóa đơn Xprinter XP-C230HB
Máy in hóa đơn Xprinter XP-C230HB_01
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CƠ BẢN
Thương hiệu
Xprinter
Model
XP-C230HB
CHI TIẾT
Công nghệ
Công nghệ in nhiệt
Chức năng
tự động cắt giấy
Chiều rộng in
76mm.
Giấy in sử dụng
79,5 ± 0,5mm x φ80mm ( K80 )
Độ phân giải in
576 chấm/ dòng (80mm).
Tốc độ in
230mm / s (XP-C230H) 300mm / s (XP-C300H)
Khoảng cách dòng
3,75mm
Bộ nhớ đệm
64 kbyte – NV Flash 256 kbyte.
Kết nối
USB
Kích thước
198 × 148 × 138mm (D × W × H)