Máy in hóa đơn Xprinter XP-N160II
  • INXP018
  • 881
Thông số sản phẩm
  • Máy in hóa đơn Xprinter XP-N160ii sử dụng công nghệ in nhiệt (máy in nhiệt), khổ in rộng 80mm (k80), cổng giao tiếp USB. Phù hợp hộ kinh doanh, quán bar, nhà hàng vừa và nhỏ.
  • Công nghệ: in cảm nhiệt (in nhiệt trực tiếp)
  • Tự động cắt giấy: có
  • Khổ in: 72mm (k80)
  • Tốc độ in: 160mm/giây
  • Độ phân giải: 512 điểm/dòng (tối thiếu), 576 điểm/dòng (tối đa)
  • Cổng giao tiếp: USB
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Máy in hóa đơn Xprinter XP-N160II
Máy in hóa đơn Xprinter N160II khổ giấy 80mm là dòng máy in bill đầy đủ các tiêu chí mà các hộ kinh doanh vừa và nhỏ cần thiết như kiểu dáng, khả năng làm việc, tốc độ, giá cả. Kiểu dáng máy hiện đại, nhỏ gọn, phù hợp với mọi không gian chật chội mà vẫn đáp ứng đầy đủ các yêu cầu công việc của bạn.Với khổ giấy 80mm máy có thể truyền tải đầy đủ các thông tin mà bạn cần đem tới cho khách hàng, tốc độ in lên tới 160mm/s và chức năng cắt giấy tự động, khách hàng của bạn sẽ không phải đợi lâu trong lúc chờ thanh toán nữa. Máy in hóa đơn Xprinter XP-N160II_01
Máy in hóa đơn Xprinter N160II khổ giấy 80mm còn được trang bị cảm biến báo gần hết giấy và hết giấy, giúp bạn chủ động hơn trong quá trình sử dụng.
  • Hiệu suất chi phí cao, lựa chọn người dùng ngân sách thấp
  • Kích thước nhỏ, vẻ ngoài đơn giản và phong cách
  • Khung phần cứng chất lượng cao để bảo vệ hiệu quả ổn định và tuổi thọ của máy
  • Tốc độ in 160mm / s, đường kính ngoài cuộn giấy tối đa 80mm
  • Máy in hóa đơn Xprinter XP-N160II_02
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
XPrinter
Chủng loại
Máy in hóa đơn
Mã sản phẩm
XP-N160II
Tính năng
Công nghệ in nhiệt, tự động cắt giấy
Tốc độ
Bề rộng in được
80 mm