Máy in hóa đơn XPrinter XP-Q200II (khổ 80mm, in nhiệt)
  • INXP003
  • 872
Thông số sản phẩm
  • In nhiệt, cắt giấy tự động
  • Khổ giấy : 80 mm, tốc độ 200mm/s, mật độ: 203dpi
  • Độ bền đầu in: 100km, dao cắt: 1 triệu lần
  • Kết nối: USB (Serial tùy chọn) hoặc Network (LAN), có RJ11 kết nối két đựng tiền
  • HĐH: Windows XP/7/8/10, Linux
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Máy in hóa đơn XPrinter XP-Q200II | Máy in nhiệt khổ 80 giá rẻ
Máy in hóa đơn XPrinter XP-Q200II_002
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
XPrinter
Chủng loại
Máy in hóa đơn
Loại máy
XP-Q200II
Độ bền đầu in
100km, dao cắt: 1 triệu lần
Chế độ in
In nhiệt, cắt giấy tự động
Khổ giấy
80 mm
Mật độ
203dpi
Tốc độ
tốc độ 200mm/s
Kích thước
195*140*142.5mm
Trọng lượng
1,1kg
Giao tiếp
USB (Serial tùy chọn) hoặc Network (LAN), có RJ11 kết nối két đựng tiền
Hệ điều hành
Windows XP/7/8/10, Linux
Phụ kiện
Adaptor: vào 110/220V, ra 24V/2.5A