Màn hình Samsung LS27F350FHEXXV (27 inch/FHD/LED/PLS/250cd/m²/HDMI+VGA/60Hz/5ms) (27 inch, Full HD (1920x1080), Màn Hình Samsung)
  • MOSA153
  • 1301
Thông số sản phẩm
  • Kích Thước Màn Hình 27 inches
  • Độ Sáng Màn Hình 200cd/m2
  • Tỉ Lệ Tương Phản Động MEGA 1000:1(Typ.), 700:1(Min) - 16:9
  • Độ Phân Giải Màn Hình 1920 x 1080 @ 60 Hz
  • Thời Gian Đáp Ứng 4 ms
  • Hỗ trợ màu 16.7M
  • Góc nhìn 178°/178°
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Samsung S27F350FH | mylook
Vẻ Ngoài Ấn Tượng với Thiết Kế Thời Trang
Màn hình siêu mỏng: với độ mỏng kinh ngạc 10mm, chỉ bằng một cây bút bi, màn hình mỏng hơn gấp hai lần màn hình Samsung thông thường. Chân đế tối giản: chân đế thanh lịch làm tăng vẻ đẹp của màn hình siêu mỏng. Kiểu dáng mặt sau: họa tiết ngang của mặt sau màn hình mang đến vẻ ngoài thời trang, hiện đại.