Màn hình Samsung LU32R590CWEXXV (31.5 inch/UHD4K/LED/350cd/m²/DP+HDMI+VGA/60Hz/5ms) (31.5 inch, Màn Hình Samsung)
  • MOSA188
  • 1134
Thông số sản phẩm
  • Loại màn hình: Cong
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Kích thước: 32 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: UHD (3840 x 2160)
  • Tốc độ làm mới: 60Hz
  • Thời gian đáp ứng: 4ms
  • Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng