Màn hình Samsung LC32F391FW (32 inch/FHD/LED/PLS/250cd/m²/HDMI+VGA/60Hz/5ms/Màn hình cong) (Full HD (1920x1080), Màn Hình Samsung)
  • MOSA157
  • 1072
Thông số sản phẩm
  • Kích Thước Màn Hình 31.5 inch
  • Độ Sáng Màn Hình 200cd/m2 - 250cd/m2
  • Tỉ Lệ Tương Phản Động MEGA 16:9 - 3000:1
  • Độ Phân Giải Màn Hình 1920 x 1080 @60Hz
  • Thời Gian Đáp Ứng 4(GTG)
  • Hỗ trợ màu 16.7M
  • Góc nhìn 178°/178°
  • Tín hiệu đầu vào Disp lay Port + HDMI
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Màn hình Samsung LC32F391FW | mylook
Trải nghiệm NHÌN vượt trội với màn hình cong
Kiểu dáng đẹp, cong ấn tượng
Chất lượng hình ảnh tuyệt vời
Thân thiện với môi trường
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuấtSamsung
Chủng loạiSamsung 32"LC32F391FW Curved LED .
Kích Thước Màn Hình31.5 inch
Thời Gian Đáp Ứng4(GTG)
Hỗ trợ màu16.7M
Góc nhìn178°/178°
Mức Tiêu Thụ̣ Điện
Trọng Lượng6.2 Kg
LoaCổng cắm Headphone
Tính năng đặc biệt
  • Monitor Screen Size: 32"
  •  Panel Type: VA
  •  Aspect Ratio: 16:9
  •  Display Resolution: 1920x1080
  •  Response Time (ms): 4.88
  •  Contrast Ratio: 3000:1
  •  Wall Mount: Yes (75.0 x 75.0 mm)