Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN500ATX  Active PFC (Màu Đen) (FSP)
  • PWFP005
  • 1118
    • Sản phẩm chính hãng 100%
    • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
    • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
    Đánh giá Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN500ATX Active PFC | chính hãng tại mylook
    Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN500ATX  Active PFC (Màu Đen)
    Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN500ATX  Active PFC (Màu Đen) giới thiệu 1
     FSP Power Supply HYN Series HYN500ATX giới thiệu
    Thiết kế đường 12V single rail
    Đảm bảo dòng điện ổn định tập trung công suất cho card đồ họa, chịu được mức tải nặng tập trung vào 1 đường điện 12 V
    Công nghệ quạt thông minh
    Dòng nguồn này sử dụng 1 quạt tản nhiệt có đường kính 120 mm hoạt động êm ái, quạt cân bằng giữa hiệu năng làm mát và tiếng ồn
    Hỗ trợ công nghệ Active PFC
    Đem lại hiệu suất chuyển đổi dòng điện lên tới 99%
    Đạt chứng chỉ 2013 Erp/Eup
    Tiêu thụ điện dưới mức 0,5 W khi máy tính ở chế độ nghỉ
    Đạt chứng nhận hỗ trợ đầy đủ cho các dòng vi xử lý Intel
    Hỗ trợ dòng điện cho đầy đủ các dòng vi xử lý Intel Skylake
    5
    0%
    4
    0%
    3
    0%
    2
    0%
    1
    0%
    Model
    HYN500
    Input Voltage
    200V-240V
    Input Current
    5A
    Output Capacity
    450W
    Max Power
    500W
    Fan Type
    Sleeve Fan 120 mm
    Efficiency
    80%
    Dimension
    150 x 150 x 86 mm