Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN550ATX  Active PFC (Màu Đen) (550W - 650W, FSP)
  • PWFP006
  • 1188
Thông số sản phẩm
  • Thiết kế đường 12V single rail
  • Công nghệ quạt thông minh
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN550ATX Active PFC | chính hãng tại mylook
Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN550ATX  Active PFC (Màu Đen)
Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN550ATX  Active PFC (Màu Đen) giới thiệu
Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN550ATX  Active PFC (Màu Đen) giới thiệu 2
Thiết kế đường 12V single rail
Đảm bảo dòng điện ổn định tập trung công suất cho card đồ họa, chịu được mức tải nặng tập trung vào 1 đường điện 12 V
Công nghệ quạt thông minh
Dòng nguồn này sử dụng 1 quạt tản nhiệt có đường kính 120 mm hoạt động êm ái, quạt cân bằng giữa hiệu năng làm mát và tiếng ồn
Hỗ trợ công nghệ Active PFC
Đem lại hiệu suất chuyển đổi dòng điện lên tới 99%
Đạt chứng chỉ 2013 Erp/Eup
Tiêu thụ điện dưới mức 0,5 W khi máy tính ở chế độ nghỉĐạt chứng nhận hỗ trợ đầy đủ cho các dòng vi xử lý Intel. Hỗ trợ dòng điện cho đầy đủ các dòng vi xử lý Intel Skylake
Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN550ATX  Active PFC (Màu Đen) giới thiệu 3
Nguồn FSP Power Supply HYN Series HYN550ATX  Active PFC (Màu Đen) giới thiệu 4
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Model
HYN550
Input Voltage
200V-240V
Input Current
5A
Output Capacity
500W
Max Power
550W
Fan Type
Sleeve Fan 120 mm
Efficiency
80%
Dimension
150 x 150 x 86 mm