Nguồn FSP Power Supply HYDRO PTM PRO HPT2-650M  Active PFC (80 Plus Platinum/Full Modular /Màu Đen) (550W - 650W, FSP)
  • PWFP056
  • 972
Thông số sản phẩm
  • Sản phẩm độc đáo với nhãn dán bên có thể thay đổi màu sắc cho phù hợp hệ thống
  • Thiết kế mạch điều khiển tốc độ quạt thông minh
  • Thiết kế bố trí nhiệt tiên tiến
  • Tuân thủ các tiêu chuẩn ATX12 v2.4 & EPS12 v2.92 mới nhất
  • Hiệu quả cao ≧ 92%
  • Active PFC ≧ 99%
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Nguồn FSP Power Supply HYDRO PTM PRO HPT2-650M  Active PFC
Nguồn FSP Power Supply HYDRO PTM PRO HPT2-650M  Active PFC (80 Plus Platinum/Full Modular /Màu Đen)
Hiệu suất cực tốt
Nguồn FSP Power Supply HYDRO PTM PRO HPT2-650M Active PFC (80 Plus Platinum/Full Modular /Màu Đen) của FSP được trang bị các thành phần cao cấp nhất như thiết kế mô-đun DC-DC và tụ điện 100% của Nhật Bản. Những bộ nguồn này đạt chuẩn 80 PLUS® Platinum, ổn định điện áp và triệt tiêu gợn. Với sự hỗ trợ của quạt FDB 135mm chất lượng cao, dòng Hydro PTM cực kỳ mát mẻ và yên tĩnh. Sê-ri đi kèm với nhãn dán bên độc đáo có thể thay đổi và hệ thống cáp mô-đun đầy đủ, chúng rất lý tưởng cho những người đam mê DIY, game thủ và ép xung.
Hoạt động êm ái
Nguồn FSP Power Supply HYDRO PTM PRO HPT2-650M Active PFC (80 Plus Platinum/Full Modular /Màu Đen) nổi bật với thiết kế mạch điều khiển tốc độ quạt 135mm thông minh, trục quay làm bằng chất lỏng, cho độ ồn thấp và hoạt động đáng tin cậy ở mức tải thấp và trung bình.
CẤU TRÚC LIÊN KẾT NỬA CẦU LLC VỚI THIẾT KẾ MODULE DC-DC
CHỨNG NHẬN 80 PLUS® PLATINUM
DÂY RỜI TOÀN BỘ GIÚP LẮP ĐẶT NHANH GỌN VÀ DỄ DÀNG
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%