Nguồn Super Flower Leadex Platinum SF-1000F14MP 1000W (Màu Đen) (800W - 1000W)
  • PWSF016
  • 926
Thông số sản phẩm
  • Chứng nhận chuẩn 80 PLUS® Titanium
  • Quy chuẩn dung sai tải trọng thấp(1%)
  • Thiết kế kết nối Cable-free
  • Premium Hybrid Fan Control - Quạt dừng hoạt động khi tải dưới 40%
  • Điểm tiếp xúc kết nối vàng
  • Hỗ trợ đa GPU
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Nguồn Super Flower Leadex Platinum SF-1000F14MP 1000W | chính hãng tại mylook
Đặc điểm nổi bật của nguồn Super Flower Leadex Platinum SF-1000F14MP
Thiết kế cáp đầy đủ 100% cho quản lý cáp dễ dàngChứng nhận 80 PLUS ® Titanium , đạt 90% 92% 94% 90% Hiệu suất ở mức tải 10% 20% 50% 100% Thiết kế  điện áp tự động toàn dải 100V ~ 240V (Active PFC)Tuân thủ Thông số kỹ thuật ATX 12V v2.2, EPS 12V v2.91 & SSI EPS 12V v2.92Tuân thủ Quy định về Tiêu chuẩn & Sản phẩm Năng lượng Bảo vệ quá điện áp / Bảo vệ quá dòng / Bảo vệ quá điện / Bảo vệ ngắn mạch / Bảo vệ dưới điện áp / Bảo vệ quá nhiệt / Bảo vệ điện áp thấpHỗ trợ tất cả các bo mạch chủ tương thích Intel / AMD CPU và ATX / BTXHỗ trợ Card đồ họa hiệu năng cao NVIDIA® SLI ™ & ATI CrossFireX ™Sản phẩm đã có hơn 2.000 lần kiểm tra Bật / TắtHoàn hảo cho hệ thống chơi game chuyên nghiệp và hiệu suất caoBằng sáng chế độc quyền (Bằng sáng chế của Đài Loan và Trung Quốc được phê duyệt, Hoa Kỳ, Đức và Nhật Bản đang chờ cấp bằng sáng chế)Hệ thống điều khiển nhiệt thông minh ECO
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuấtSuper Flower
Tên sản phẩmSF-1000F14MP
Chuẩn 80 PLUSPlatinum
Quạt làm mát140mm F.D.B. Cooling Fan
Kích thước200mm(L) x 150mm(W) x 86mm(H)
Cáp nốiFully Modular
Điện áp vào100 ~ 250v
Chế độ bảo vệ OVP、OCP、OPP、SCP、UVP、OTP、LVP
Cáp nối
20+4Pin1 (600mm)
(4+4Pin) CPU2 (700mm)
8Pin CPU1 (700mm)
PCI-E 6+2Pin4 (600mm)
SLI (2 x PCI 6+2Pin)1 (600+130mm)
4SATA2 (550+130mm)
2SATA + 2Molex1 (550+130mm)
3Molex + 1FDD1 (550+130mm)