  • PCGM285
  • 901
Thông số sản phẩm
  • CPU: Intel Core i7 10700F
  • Main: B460
  • RAM: 16GB
  • VGA: RTX 3060Ti
  • SSD: 256GB
  • Nguồn: 650W
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
CHIẾC PC NÀY DÀNH CHO AI?
CHI TIẾT CẤU HÌNH
CPU Intel Core i7-10700F
Bộ vi xử lý đa dụng đáng giá
Số nhân: 8 | Số luồng: 16 | Xung nhân cơ bản: 2.9GHz | Xung Turbo: 4.8GHz | Ép xung: Không | Bộ nhớ đệm: 16MB | TDP: 65W
Điểm mạnh đáng kể
  • Hoạt động vô cùng đáng tin cậy
  • Tương thích nhiều game và phần mềm
  • Chạy tốt với tất cả các loại VGA
Intel Core i7-10700F là ứng cử viên sáng giá cho việc chơi game cao cấp. Nó vượt trội hơn người tiền nhiệm 9700F năm ngoái nhờ công nghệ siêu phân luồng (16 so với 8) trong khi mức giá là tương đương. Tiếp tục giữ cho mình khả năng chạy tốt trên các bo mạch chủ tầm trung như B460. 10700F về cơ bản là phiên bản hoàn thiện hơn xứng đáng để lựa chọn.
10700F còn không gặp phải bất cứ vấn đề gì khi nói đến độ tương thích với các VGA cao cấp mặc dù không trang bị khả năng ép xung như những người anh em đắt tiền hơn. Nhưng chẳng có gì phải nghĩ lo khi phần lớn các game thủ không quan tâm nhiều đến chức năng này. Chỉ cần cắm và chạy, để cho công nghệ Turbo Boost của Intel tự xử lý.
Card đồ hoạ Gigabyte RTX 3060 Ti GAMING OC PRO-8GD
Trơn tru trên độ phân giải 1080p
CUDA Cores: 2304 | Xung cơ bản: 1,410 MHz | Xung Boost: 1,740 MHz | Bộ nhớ: 8GB GDDR6
Card màn hình Gigabyte RTX 3060 Ti GAMING OC PRO
Điểm mạnh đáng kể
  • Công nghệ Ray Tracing
  • Ngoại hình đẹp
  • Hiệu năng cân tốt tất cả các game trên độ phân giải Full HD
  • Chiến tốt độ phân giải 2K nếu cần
Bo mạch chủ Gigabyte B460 AORUS PRO AC
B460 hàng đầu trên thị trường
Chipset: B460 | Slot RAM: 4 | Hỗ trợ LED: Full RGB
  • Khả năng hoạt động đáng tin cậy
  • Thương hiệu ROG
  • Tốt nhất cho nhu cầu cắm & chạy
RAM Gigabyte AORUS RGB 16GB
Hiệu năng và ngoại hình, mỗi thứ một chút !
Dung lượng: 2 x 8GB | Tốc độ: 3000 MHz | LED: Có | Hiệu điện thế: 1.35V
Ram Desktop Gigabyte AORUS RGB
  • Thương hiệu Gigabyte
  • Ngoại hình đẹp
  • Bảo hành dài
  • Hiệu năng vừa phải
SSD Gigabyte AORUS RGB 256GB PCIe NVMe
An tâm với thương hiệu lớn
Dung lượng: 256GB | Tốc độ: 3500Mbps (đọc) / 3000Mbps (ghi)
Ổ cứng SSD Gigabyte AORUS RGB 256GB PCIe NVMe Gen 3.0 x 4
  • Thương hiệu nổi tiếng
  • Hiệu năng cao
  • Chính sách bảo hành linh động
Nguồn Gigabyte GP-P650B 650W
Chất lượng cao nhất ! Giá thành hợp lý nhất !
Nguồn Gigabyte GAGP-P650B 650W Active PFC
  • Hoạt động ổn định
  • Tích hợp nhiều chuẩn an toàn
  • Giá cả phải chăng
  • Thương hiệu danh tiếng
Ổn định trong suốt quá trình hoạt động là tiêu chí mà bất kỳ bộ nguồn nào cũng hướng đến. Gigabyte GP-P650B 650W đem đến chính xác điều mà hầu hết game thủ cần với hàng loạt những tiêu chuẩn bảo đảm an toàn thời thượng nhất nhưng vẫn giữ được mức giá hợp lý.
Case Gigabyte C200 GLASS
Thiết kế thời thượng ở tầm giá hấp dẫn
  • Thiết kế mạnh mẽ
  • Được tặng kèm quạt (riêng với phương án lắp sẵn)
  • Thương hiệu mạnh
Bộ vỏ cao cấp từ Gigabyte sẵn sàng làm thoả mãn bất kỳ game thủ khó tính nào.
Tản nhiệt Gigabyte AORUS GP-ATC800 RGB
Tông xuyệt tông trọn bộ Gigabyte
  • Hiệu năng cao cấp với công nghệ đặc biệt từ Gigabyte
  • Ba quạt cho lượng gió thổi lớn
  • Quạt điều tốc cho tuổi thọ cao và vận hành êm ái
LỢI ÍCH & CHÍNH SÁCH ĐI KÈM
Không phải chờ đợi
Đổi mới trong 15 ngày đầu nếu có lỗi
Thời hạn bảo hành lâu dài
Cam kết về độ tương thích
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%