Ram Desktop Adata XPG Gammix D10 (AX4U30008G16A-SB10) 8GB (1x8GB) DDR4 3000Mhz (DDR4, , DDR4 3000 MHz, RAM Adata)
  • RAAD270
  • 1161
Thông số sản phẩm
  • Dòng RAM phổ thông đến từ Adata
  • Dung lượng: 8GB
  • Kiểu: DDR4
  • Bus: 3200 MHz
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Ram Desktop Adata XPG Gammix D10 (AX4U30008G16A-SB10) 8GB (1x8GB) DDR4 3000Mhz
Ram Desktop Adata XPG Gammix D10 được thiết kế dành cho game thủ và những người đam mê máy tính, có tốc độ lên đến 3600MHz. Với PCB chất lượng cao, D10 cải thiện chất lượng truyền tín hiệu và duy trì hoạt động ổn định ở mọi thời điểm. Thiết bị cũng hỗ trợ Intel XMP 2.0 để ép tăng tốc nhanh hơn và an toàn hơn. Có sẵn hai màu đen và đỏ, D10 có một tản nhiệt bắt mắt với một đầu mở và 2oz đồng cho hiệu suất làm mát tuyệt vời thông qua việc loại bỏ nhiệt nhanh chóng. Ngoài ra, chiều cao thấp cho phép thiết bị được lắp đặt dễ dàng ngay cả trong các hệ thống có không gian hạn chế.
Ram Desktop Adata XPG Gammix D10
Thiết kế tản nhiệt độc đáo
● Mở tấm chắn nhiệt cao nhất để tản ra tốt hơn
● Tấm chống nóng có sọc bằng bạc đơn giản làm cho hệ thống của bạn trông đẹp hơn
Tản nhiệt cấu hình thấp giúp cho việc lắp đặt dễ dàng
DDR4 - Hiệu suất điện năng và hiệt quả tuyệt vời
GAMMIX D10 hỗ trợ nền tảng Intel X299 mới và SPD 2666MHz. Điện áp hoạt động là 1.2V so với 1.5V trên bộ nhớ DDR3 cũ, tức là giảm điện năng xuống 20%. Điều này làm cho hệ thống làm mát hơn, ổn định hơn và tiết kiệm năng lượng hơn. GAMMIX D10 ép tăng tốc hiệu quả chỉ với 1.35V, đạt tần suất ép tăng tốc cao hơn DDR3, dễ dàng đạt được 3600MHz từ nhà máy - đem đến nhiều tiềm năng hơn đối với các chuyên gia ép tăng tốc.
Tính ổn định và làm mát xuất sắc
Intel XMP 2.0 - ép tăng tốc dễ dàng hơn
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
ADATA
Loại Ram
Desktop
Dòng
XPG Gammix D10
Mã Part
AX4U30008G16A-SB10
CHI TIẾT
Dung lượng
8GB
Loại
DDR4
Tốc độ
 3000 MHz
Độ trễ
CL16
Hiệu điện thế
1.35V