Ram Desktop Gskill RIPJAWS V (F4-3000C16D-32GVRB) 32GB (2x16GB) DDR4 3000Mhz (DDR4, , DDR4 3000 MHz, Ram Gskill)
  • RAGS459
  • 948
Thông số sản phẩm
  • Dòng Ram có hiệu năng cao của GSkill
  • Dung lượng: 32Gb (2x16GB)
  • Bus: 3000 Mhz
  • Trang bị sẵn tản nhiệt
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Ram Desktop Gskill RIPJAWS V
Thiết kế
Ram Desktop Gskill RIPJAWS V sở hữu thiết kế đa dạng màu sắc với phần tản nhiệt nhôm hầm hố.
Ram Desktop Gskill RIPJAWS V
Hiệu năng
Ram Desktop Gskill RIPJAWS V có nhiều tùy chọn dung lượng & tốc độ từ 2133Mhz đến 4000 Mhz.
Khả năng tương thích
Ram Desktop Gskill RIPJAWS V có chiều cao 42mm, vừa vặn với hầu hết các loại tản khí "khủng" nhất hiện nay.
Đây cũng là kit RAM tương thích với công nghệ Intel XMP, giúp tăng hiệu năng chỉ với 1 cú click.
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
GSKILL
Loại Ram
Desktop
Dòng
RIPJAWS V
Mã Part
F4-3000C16D-32GVRB
CHI TIẾT
Dung lượng
32GB (2x16GB)
Loại
DDR4
Tốc độ
 3000 MHz
Độ trễ
Hiệu điện thế
1.35V