Ram Desktop Kingmax Zeus Dragon (KM-LD4-3200-16GHS) 16GB (1x16GB) DDR4 3200Mhz (DDR4, , DDR4 3200 MHz)
  • RAKM223
  • 913
Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm cơ bản của Kingmax
  • Dung lượng: 1 x 16GB
  • Thế hệ: DDR4
  • Bus: 3200MHz
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Ram Desktop Kingmax Zeus Dragon (KM-LD4-3200-16GHS) 16GB (1x16GB) DDR4 3200Mhz
Mức hiệu năng “thần thánh” với DDR4 Zeus Dragon
Kết hợp giữa hiệu năng và nghệ thuật, DDR4 Zeus Dragon được trang bị nhiều chứng nhận bo mạch chủ, và hỗ trợ Intel XMP 2.0 nhằm vượt qua mọi giới hạn mà không gặp bất kì khó khăn nào. Bộ nhớ này cũng vượt qua các phép thử nền tảng bo mạch chủ Intel X299, X99, Z170 và Z270. Nó cũng đạt mức tốc độ 2666MHz, và vượt qua các thử nghiệm trên chipset Intel 300 Series (như H370, H310, B360 và Z370) với tính tương thích và độ ổn định tốt nhất.
Ram Desktop Kingmax Zeus Dragon
RAM phục vụ nhu cầu chơi game DDR4 Zeus Dragon là bộ nhớ hiệu năng cao có thể vận hành ở xung nhịp 3000MHz. Mức hiệu năng “thần thánh” này thừa sức đáp ứng nhu cầu cao nhất từ các game thủ siêu việt hay những người yêu máy tính có đam mê tự lắp ráp hệ thống, đồng thời hợp chuẩn JEDEC DDR4.
Thiết kế với Huyền thoại và Nghệ thuật
Độ tin cậy và tính ổn định siêu việt
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%