Nguồn SAMA HTX-550-B3 550W (80Plus Gold/Màu Đen) (550W - 650W, PSU SAMA)
  • PWSA009
  • 1282
    • Sản phẩm chính hãng 100%
    • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
    • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
    Đánh giá Nguồn SAMA HTX-550-B3 550W 80Plus Gold| chính hãng tại mylook
    Đạt chứng nhận 80 Plus Gold
    Tiết kiệm năng lượng thông qua hiệu suất cao đến 90%
     Quạt 120 mm yên tĩnh và hoạt động bền bỉ
    Quạt 120 mm đem lại không gian làm việc yên tĩnh, thiết kế luồng gió tối
    ưu đem lại hiệu quả làm mát tối ưu.
    Thiết kế lưới tản nhiệt kéo dài tăng độ thông thoáng.
    Trang bị tụ điện Nhật chất lượng cao
    Các tụ điện Nhật chất lượng cao giúp kéo dài tuổi thọ của sản phẩm
    bằng cách tạo ra sự ổn định và hiệu năng cao nhờ đặc tính kỹ thuật trở
    kháng thấp
    Dễ dàng tạo nên 1 hệ thống gọn gàng
    Thiết kế full modul giúp thùng máy gọn gàng, dễ dàng lựa chọn dây sử
    dụng
    Thiết kế mạch module DC to DC cung cấp đầu ra ổn định
    Cả hai mạch + 3.3V và + 5V kết hợp với mạch + 12V cung cấp hiệu suất
    cao, ổn định điện áp và khả năng tương thích hệ thống cao
     Hỗ trợ công nghệ  Active PFC
    Mang tới hệ số công suất chuyển đổi dòng điện > 99%
     Đạt chứng chỉ 2013 Erp/Eup
    Tổng tiêu thụ điện năng AC của hệ thống < 0,5 W ở chế độ chờ
                                         Thiế kế đường điện + 12V Single Rail
    Được thiết kế cho các hệ thống sử dụng VGA rời mạnh mẽ
    Cung cấp sức mạnh cho các trường hợp quá tải
    5
    0%
    4
    0%
    3
    0%
    2
    0%
    1
    0%
    Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
    Hỏi đáp về sản phẩm
    Thông số kỹ thuật
    Mô tả chi tiết
    Hãng sản xuất
    SAMA
    Chủng loại
    SAMA FORZA HTX-550-550W 80plus Gold
    Chuẩn nguồn
    STANDARD
    Tiêu chuẩn chất lượng
    Active PFC, Single Rail, chứng nhận 80plus GOLD
    Màu
    Sơn tĩnh điện toàn bộ, vỏ dập lưới tổ ong, dây bọc lưới toàn bộ
    Công suất danh định
    550W
    Công suất thực
    550W
    Đầu cấp điện cho main
    24Pin + 4Pin
    Đầu cấp điện cho hệ thống
    4 + 4 pin - 600 mm (cáp nguồn phụ cho Mainboard) x1
    6 + 2 pin - 600 mm (cáp nguồn phụ cho VGA) x2
    SATA - 700 mm (cáp cấp nguồn cho 3x SATA) x2
    IDE - 850 mm ( cáp cấp nguồn cho 3x IDE + 1x FDD )
    Quạt
    Fan 120mm màu đen, siêu êm, tự điều chỉnh tốc độ làm mát
    Đường điện vào
    100v/ 240v | +3.3v 24A | +12v 44A | -12v 0.3A |+5v 15A | +5vSB 3A