Ổ cứng SSD SILICON POWER S60 480GB SATA3 6Gb/s 2.5 inch (MLC High Endurance, Read 520MB/s, Write 490MB/s) SP480GBSS3S60S25 (2.5" SATA, SiliconPower, 480GB)
  • HDSP017
  • 1072
Thông số sản phẩm
  • Tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh với giao diện SATA III 6Gbps
  • Thiết kế mỏng 7mm phù hợp với máy tính xách tay Ultrabook và siêu mỏng
  • Đáng tin cậy với trình quản lý Bad Block Management cho tuổi thọ sản phẩm tốt hơn
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Ổ cứng SSD SILICON POWER S60 480GB SATA3 6Gb/s 2.5 inch SP480GBSS3S60S25
Nâng cấp máy tính chỉ với chi phí thấp nhất
Ổ cứng SSD SILICON POWER S60 480GB
Tiết kiệm thời gian!
Tự tay nâng cấp máy tính với những thao tác đơn giản
Dễ dàng và nhanh chóng. Nâng cấp máy tính của bạn chỉ với 3 bước!
  • Bước 1. Sao lưu dữ liệu sang thiết bị lưu trữ khác
  • Bước 2. Tháo HDD cũ từ máy tính của bạn
  • Bước 3. Lắp SSD mới vào
Siêu bền
Chúng tôi quan tâm đến dữ liệu của bạn với sự ổn định cao nhất
Hỗ trợ đa kỹ thuật
Phần mềm SP Toolbox hoàn toàn miễn phí
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Thông tin chung
Nhãn hiệuSilicon Power
SeriesSlim S60
ModelSP480GBSS3S60S25
Chi tiết
Form2.5''
Dung lượng480GB
Memory ComponentsMLC
InterfaceSATA III
Tốc độ đọc tối đaUp to 530 MBps
Tốc độ ghi tối đaUp to 330 MBps
Tính năng đặc điểm-Thiết kế mỏng 7.00mm phù hợp với Ultrabook và máy tính xách tay siêu mỏng
-SATA III 6Gbps tương thích ngược với SATA II 3Gbps
-Công nghệ TRIM chống phân mảnh
-NCQ and RAID ready
-Tích hợp DureWriteTM và wear leveling để nâng cao độ bền
-Tích hợp công nghệ ECC để đảm bảo an toàn dữ liệu
-Tích hợp công nghệ giám sát SMART
-Tiêu thụ điện năng thấp
-Chống sốc & chống rung
-Hoạt động ổn định, yên tĩnh và không có độ trễ
Chống sốc tối đa1500G
Kích Thước (H W D )7.00mm
69.85mm
100.00mm