Switch POE Dahua DH-PFS3005-4ET-36
  • SWDH010
  • 860
Thông số sản phẩm
  • Switch PoE hai lớp.
  • _Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u và IEEE802.3X.
  • _Mặc định hoạt động như một switch bình thường, với tốc độ 10/100Mbps.
  • _Cổng giao tiếp: 1*10/100Mbps BASE-T, 4*10/100Mbps BASE-T(cấp nguồn PoE)
  • _Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤36W
  • _Khả năng chuyển đổi: 1G.
  • _Bộ nhớ lưu trữ MAC: 1K
  • _Nguồn: AC100~240V
  • _Chống sét: 2KV
  • _Kích thước (mm): 170x100x35
  • _Khối lượng: 500g
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Switch POE Dahua DH-PFS3005-4ET-36 | mylook
Ưu điểm của Switch POE Dahua DH-PFS3005-4ET-36
- Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ
- Hiệu suất ổn định và hoạt động lâu dài
Thông số kĩ thuật nổi bật của Switch POE Dahua DH-PFS3005-4ET-36
  • Switch PoE hai lớp.
  • Khả năng chuyển đổi: 1G.
  • Bộ nhớ lưu trữ MAC: 1K
  • Nguồn: AC100~240V
  • Chống sét: 2KV
  • Kích thước (mm): 170x100x35
  • Khối lượng: 500g
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
DAHUA
Chủng loại
Switch PoE 8p hai lớp
Nguồn cấp
AC 100-240V
Công suất PoE
Mỗi cổng ≤ 30W, Tổng cộng ≤ 36W